Supergroup8p1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

<<<~~~ CHUYỆN TIỆM CẮT TÓC ~~~>>>

2 posters

Go down

<<<~~~ CHUYỆN TIỆM CẮT TÓC ~~~>>> Empty <<<~~~ CHUYỆN TIỆM CẮT TÓC ~~~>>>

Bài gửi by Kyuzo_KZ Tue Nov 04, 2008 9:39 pm

Đây là lí do, nguyên nhân vì sao cái đầu tui lại thành ra như mấy ngày nay. afro

Tui là người yêu thích film nên rất thích đi rạp. Thời điểm đó (năm 1996), phim "SEVEN" do Brad Pitt và Morgan Freeman đóng đang rất nổi. Phim làm cho tui hồi hộp, nôn nóng muốn xem. Lúc đó, trong đầu tui chỉ nghĩ: "Phải tới rạp xem phim này liền mới được!" Nhưng mà do mái tóc tui dài quá, sẽ không thấy rõ màn hình nên tui quyết định tới tiệm để cắt tóc Trứng 33 .
~~~~~Nhưng tui đâu ngờ rằng có 1 chiện kinh khủng sẽ xảy ra tại tiệm cắt tóc đó Trứng 36 !!~~~~~
Tui đi tới tiệm cắt tóc và ngồi vào ghế đợi. Trong đầu chỉ toàn nghĩ: "Ngày mai mình sẽ đi coi phim "SENVEN"! Đạo diễn là David Fincher thì chắc là phim kinh dị tuyệt lắm đây! Morgan Freeman thủ vai một cảnh sát kì cựu, Brad Pitt thủ vai hình sự mới vào nghề, hai người phối hợp không ăn ý với nhau! Nghe có vẻ hơi kì kì, không biết sẽ như thế nào đây... Nôn nóng quá đi!" Sau đó lúc tui bắt đầu cắt thì có 1 người phụ nữ vào ngồi kế bên chờ cắt tóc. Người đó nói: "Hôm qua tôi mới hẹn hò đấy Trứng 10 !" Để bắt chuyện với tui và thợ cắt tóc ấy mà, chảnh thấy ớn Trứng 48 . Tui cũng không nói jì với bà ta và thợ cắt tóc mà chỉ im lặng, giả vờ như đang ngủ Trứng 16 . Thế là bà ta bắt đầu huyên thuyên về cái buổi hẹn hò đó bằng cái mồm thật to kề sát bên lỗ tai tui. "Nhảm nhí thiệt", tui nghĩ vậy đấy. Vì giọng bả to quá nên dù có phản ứng mìng không thích cũng vẫn phải nghe cái câu chiện chảnh chọe đó của bả. Đột nhiên bà ta nói hôm qua bà ta và bồ đi xem phim và nói phim đó là phim "SEVEN" đang rất nổi bây giờ. Trong khoảnh khắc tui nghĩ (Ngày mai mình cũng đi xem phim đó ...) thì thế là con mụ nhiều chiện đó cứ thế mà lần lượt kể hết nội dung của phim "SEVEN"!! Bực thiệt mà, giọng jì mà oang oang !! Tui rất mún bịt lỗ tai lại nhưng vì cắt tóc nên 2 tay tui lại bị phủ hết ...!! Rồi lúc đó, tui chỉ cầu người phụ nữ đó như thế này ...
(XIN BÀ ĐẤY! LÀM ƠN ĐỪNG KỂ KẾT CUỘC NÓ RA DÙM TUI CÁI Trứng 18 ~~~!!!)
Nhưng rùi Trứng 4 ... "Trong cái hộp đó. Biết không ... là cái đầu của vợ Brad Pitt đấy! Bất ngở chưa!"... Thế là bà ta cũng đã nói ra mất rùi Trứng 6 .
Ngày hôm sau, tui bỏ ý định đi xem phim "SEVEN" ... (Nội dung bít hết rùi còn jì). Tệ hơn nữa là mái tóc của tui bị cắt cao quá lố, nhìn cứ như là nhân viên công sở vậy Trứng 8 (Do thằng cắt tóc cũng nhìu chiện y chang con mụ đó).

P/S: chuyện hok có thật đâu nha (tưởng tượng thui).
Kyuzo_KZ
Kyuzo_KZ
Lớp phó dự bị
Lớp phó dự bị

Nam Tổng số bài gửi : 88
Sở Thích : Thích sự im lặng, lạnh lùng, buồn bã-không thích sự vui vẻ, ồn ào.
Tính cách : Lạnh lùng-khó hiểu.
Người ấy : Not The One

<<<~~~ CHUYỆN TIỆM CẮT TÓC ~~~>>> Empty Re: <<<~~~ CHUYỆN TIỆM CẮT TÓC ~~~>>>

Bài gửi by GUMafia Fri Nov 07, 2008 6:07 am

Chậc chậc,đau thương nhể.
GUMafia
GUMafia
Lớp 1(Tôi đi học)
Lớp 1(Tôi đi học)

Nữ Tổng số bài gửi : 119
Sở Thích : Chơi Sudoku,nghe musique,đọc band-dessiné,nghiên cứu l'histoire & moi móc tâm tư của b
Tính cách : Cá tính
Người ấy : Dans mon dictionnaire,il n'y a pas le mot amoureux

- Similar topics